Cảm biến NALEO PT100-B3F-T-300-SF-6-A6-OHM-G1/2M
Giá bán: Liên hệ
Hãng Sản xuất : NALEO
Mã Sản Phẩm : N_05D4I_817
Trong Kho : Tp.HCM
Danh mục sản phẩm : Cảm biến NALEO
Bảo hành : 12 thang
Dựa trên cấu trúc mã này, chúng ta có thể phân tích các thông số kỹ thuật cơ bản như sau:
Pt100: Loại cảm biến nhiệt độ điện trở bạch kim (Platinum Resistance Thermometer) với giá trị điện trở là 100 Ohm ở O độ C.
300: Đây thường là chiều dài của thanh đo (chiều dài can nhiệt), thường là 300mm.
6: Đường kính của que đo (phi), thường là 6mm.